ผู้บริหาร



รองผู้อำนวยการ



  • นายเริงศักดิ์ ใชรคำแดง
    รองฝ่ายแผนและพัฒนา



  • นายสนัด วงษาแก้ว
    รองฝ่ายบริการ



  • น.ส.สุดฤทัย ชัยแสงฤทธิ์
    รองฝ่ายวิชาการ



  • นายไพฑูรย์ รู้ยืนยง
    รองฝ่ายทวิภาคี



  • นายกิตติพงษ์ ชัยเเสงฤทธิ์
    รองฝ่ายกิจการนักศึกษา



แผนกช่างอุตสาหกรรม



  • นายบวร ขันเพชร
    หัวหน้าแผนก



  • นายชานนท์ กล่ำเสื้อ
    อาจารย์



  • นายสัญญา ชิ้นงาม
    อาจารย์



  • นายสิทธินันท์ สีดาคาน
    อาจารย์



  • นายวุฒิชัน ศิริรัตนพงษ์
    อาจารย์



  • นายกำจร หาดสมบัติ
    อาจารย์



  • นายอัคนีย์ ชามะลิ
    อาจารย์



  • นายจรูญ ด่านป้อม
    อาจารย์



  • นายศราวุธ สีคันธรณ์
    อาจารย์



  • นายต่อเกียรติ ธาราสาวรกย์
    อาจารย์



  • นายเอกพันธ์ ทองมี
    อาจารย์



  • นายภิญโญ รักญาติ
    อาจารย์



  • นายฐิติชัย กระจ่างกุล
    อาจารย์



  • นายอนุสรณ์ นามเดช
    อาจารย์



  • น.ส.ทิพย์สุดา ปรัชญา
    อาจารย์

แผนกวิชาการบัญชี



  • น.ส.กรรณิกา ชาวสวน
    หัวหน้าแผนก



  • น.ส.ภัคจิรา โฆษิต
    อาจารย์



  • น.ส.ดวงเวียง ไมล์สูงเนิน
    อาจารย์



  • น.ส.ศรัญญา แสนศิลา
    อาจารย์



  • น.ส.ปรางค์ฉาย จิตราพุทธิวงศ์
    อาจารย์



  • น.ส.วนิดา รวมชัย
    อาจารย์



  • น.ส.ละไม ชินบุตร
    อาจารย์



  • น.ส.ประภัสสร ศรียะนัย
    อาจารย์



  • นายสุขสวัสดิ์ ศรีชมพู
    อาจารย์



แผนกวิชาการตลาด



  • น.ส.ยศศิณี ทินบุตร
    หัวหน้าแผนก



  • น.ส.วันวิสาข์ บุตรอุดม
    อาจารย์



  • นางกรรณิกา นรินทร์รักษ์
    อาจารย์



  • น.ส.ยลดา ศียาคะบุตร
    อาจารย์



  • น.ส.นิตยา ทำไร่
    อาจารย์



  • นายดนัยธรรม ตั้งวิบูลยพาณิชย์
    อาจารย์



  • นายภาวัต คู่วัจนกุล
    อาจารย์



แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



  • นายยุทธพงศ์ ภัทรมานนท์
    หัวหน้าแผนก



  • นายรุ่งโรจน์ ยิ้มใย
    อาจารย์



  • นายชูชีพ สมใจ
    อาจารย์



  • นายชาญชัย บุตรแก้ว
    อาจารย์



  • นายณัฐวุฒิ อึ้งธีระสกุล
    อาจารย์



  • น.ส.สุพรรษา สังวรศิลป์
    อาจารย์



  • น.ส.วราภร สารีวงษ์
    อาจารย์



  • นายศักดิ์ชัย ธุระพระ
    อาจารย์



แผนกวิชาทักษะชีวิต



  • นางช่อไม้ เวียงพล
    อาจารย์



  • นางธนพร ตะนูรักษ์
    อาจารย์



  • นางสุภาพร จันทรวิจิตร
    อาจารย์



  • นางพาณิชย์ ศรีสุขา
    อาจารย์



  • นายณัฐวรรธน์ ยิ้มพราย
    อาจารย์



  • นางธัญญามาศ ศรีอัคฮาค
    อาจารย์



  • น.ส.ภัทราพร เจริญชนม์
    อาจารย์



  • นายอดุลย์ ทองบัว
    อาจารย์



  • นายกมลาสน์ โมรา
    อาจารย์



  • นายเสน่ห์ โสดาวิชิต
    อาจารย์



  • น.ส.ประภัสรา ประทุมวัน
    อาจารย์



  • น.ส.เบญจวรรณ นิชาญ
    อาจารย์



  • นายบรรลือ ศุภกิจ
    อาจารย์



  • นางสาวสุวิมล พัชรสกุลเกียรติ
    อาจารย์



พนักงานเจ้าหน้าที่



  • น.ส.วราลักษณ์ คำมีแสง
    เจ้าหน้าที่



  • นาง.เบ็ญนภา ขันเพชร
    เจ้าหน้าที่



  • นายพงษ์พํฒน์ ส่องแจ้ง
    เจ้าหน้าที่



  • นางน้ำอ้อย ณ หนองคาย
    เจ้าหน้าที่



  • น.ส.สุทธิดา ขุลีดี
    เจ้าหน้าที่



  • น.ส.สุรีวัลย์ เสมามนตรี
    เจ้าหน้าที่





วิทยาลัยเทคโนโลยีอีสานเหนือ อุดรธานี 41000 โทร. 042-110160. www.esarntech.ac.th