ผู้บริหาร



  • นายอนุพงค์ มกรานุรักษ์
    ผู้รับใบอนุญาต

  • ดร. ดวงนภา มกรานุรักษ์
    ที่ปรึกษา


 

 

 

 

 

 

 

 

รองผู้อำนวยการ



  • นายเริงศักดิ์ ไชรคำเเดง
    รองฝ่ายแผนและพัฒนา

  • นายสนัด วงษาแก้ว
    รองฝ่ายบริการ

  • นางสาวสุดฤทัย ชัยแสงฤทธิ์
    รองฝ่ายวิชาการ

  • นายเฉลิมพล วุฒินันท์ธนิศา
    รองฝ่ายทวิภาคี

  • นายกิตติพงษ์ ชัยเเสงฤทธิ์
    รองฝ่ายกิจการนักศึกษา

 

 

 

 

 

 

 

 

 

แผนกช่างอุตสาหกรรม



  • นายไพฑูรย์ รู้ยืนยง
    หัวหน้าแผนก

  • นายบวร ขันเพชร
    อาจารย์

  • นายสัญญา ชั้นงาม
    อาจารย์

  • นายชานนท์ กล่ำเสือ
    อาจารย์

  • นายสิทธินันท์ สีดาคาน
    อาจารย์

  • นายกำจร หาดสมบัติ
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 

 



  • นายอัคนีย์ ชามะลิ
    อาจารย์

  • นายจรูญ ด่านป้อม
    อาจารย์

  • นายวุฒิชัย ศิริรัตนพงษ์
    อาจารย์

  • นายต่อเกียรติ ธาราเสาวรภย์
    อาจารย์

  • นายเอกพันธ์ ทองมี
    อาจารย์

  • นายภัญโญ รักญาติ
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 




  • นายอนุสรณ นามเดช
    อาจารย์

  • นายชลธี ดำนิล
    อาจารย์













 

แผนกวิชาการบัญชี



  • น.ส.ศรัญญา แสนศิลา
    หัวหน้าแผนก

  • น.ส.ภัคจิรา โฆษิต
    อาจารย์

  • น.ส.ดวงเวียง ไมล์สูงเนิน
    อาจารย์

  • น.ส.กรรณิกา ชาวสวน
    อาจารย์

  • น.ส.ปรางค์ฉาย จิตราพุทธิวงศ์
    อาจารย์

  • ว่าที่ ร.ต.หญิงพรพิศ ภูผาเพชร
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



  • นางจันจิรา วีเงิน
    อาจารย์

  • นางสาววนิดา รวมชัย
    อาจารย์

  • น.ส.ละไม ชินบุตร
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 



 

แผนกวิชาการตลาด



  • น.ส.ยศศิณี ทินบุตร
    หัวหน้าแผนก

  • น.ส.วันวิสาข์ บุตรอุดม
    อาจารย์

  • นางกรรณิกา นรินทร์รักษ์
    อาจารย์

  • น.ส.ยลดา ศียาคะบุตร
    อาจารย์

  • น.ส.นิตยา ทำไร่
    อาจารย์

  • นายภาวัต คู่วัจนกุล
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 

 



  • นายวสุธา อุยพิตัง
    อาจารย์

  • นายอรรณพ ศรีวงษ์
    อาจารย์

  • นางสาวเก็จมณี ชิยางคบุตร
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 



 

แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



  • นายยุทธพงศ์ ภัทรมานนท์
    อาจารย์

  • นายรุ่งโรจน์ ยิ้มใย
    อาจารย์

  • นายชูชีพ สมใจ
    อาจารย์

  • นายชาญชัย บุตรแก้ว
    อาจารย์

  • นายณัฐวุฒิ อึ้งธีระสกุล
    อาจารย์

  • นายชัชวาล ศรีลคร
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 

 



  • นางสาวรัชนีวรรณ วงษ์น้อย
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 




 

แผนกวิชาทักษะชีวิต



  • นายสุริยา วงษา
    หัวหน้าแผนก

  • นางช่อไม้ เวียงพล
    อาจารย์

  • น.ส.ธนพร ตะนูรักษ์
    อาจารย์

  • นางสุภาพร จันทรวิจิตร
    อาจารย์

  • น.ส.ราชวดี จำปาศรี
    อาจารย์

  • นายณัฐวรรธน์ ยิ้มพราย
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 

 



  • นายกรฤต บุญชนะ
    อาจารย์

  • นางธัญญามาศ ศรีอัคฮาค
    อาจารย์

  • น.ส. มาลีนี ขุลีดี
    อาจารย์

  • นายอดุลย์ ทองบัว
    อาจารย์

  • นายนุกูล ผงสีนวล
    อาจารย์

  • นายปริทัตภูมิ ลาสนธิ
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 

 



  • น.ส.ภัทราพร เจริญชนม์
    อาจารย์

  • นางพาณิชย์ ศรีสุขา
    อาจารย์

  • น.ส.มลวิภา กัลยาไสย์
    อาจารย์

  • นายกมลาสน์ โมรา
    อาจารย์

  • น.ส.ประภัสรา ประทุมวัน
    อาจารย์

 

 

 

 

 

 

 

 



 

พนักงานเจ้าหน้าที่




  • น.ส.วราลักษณ์ คำมีแสง
    เจ้าหน้าที่

  • น.ส.สุพรรษา สังวรศิลป์
    เจ้าหน้าที่

  • นายพงษ์พัฒน์ ส่องแจ้ง
    เจ้าหน้าที่

  • น.ส.ประภัสสร ศรียะนัย
    เจ้าหน้าที่

  • นางเบ็ญนภา ขันเพชร
    เจ้าหน้าที่

  • น.ส.สุทธิดา ขุลีดี
    เจ้าหน้าที่

 

 

 

 

 

 

 

 

 



  • นางน้ำอ้อย ณ หนองคาย
    เจ้าหน้าที่

  • นางสาวสุรีวัลย์ เสนามนตรี
    เจ้าหน้าที่

 

 

 

 

 

 

 

 

 

พนักงานฝ่ายสนับสนุน



  • นางผ่องศรี สิงห์สิริ
    แม่บ้าน
  •